Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / X. Cường Lợi / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Cường Lợi, Huyện Đình Lập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
NHÀ 3 TẦNG PHAN ĐĂNG LƯU, PHÚ NHUẬN 4,15 TỶ TL
4.15 tỷ • 20m²
207.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 5

Bán
1 Lô Nền Duy Nhất Giá Đầu Tư Xã Phú Đông, Nhơn Trạch
1 tỷ • 84m²
11.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Đông

Bán
3
Lô Đất Tái Định Cư Long Điền, Quốc Lộ 55
1.9 tỷ • 100m²
19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
5
🔥 ĐẤT PHAN KHOANG – 118m2 – LÔ ĐẸP GIÁ TỐT! 🔥
5.8 tỷ • 118m²
49.15 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. An Khê

Bán
Bán nhà 1 lầu đúc p. Tam Hiệp gần cty Bitis - hẽm xe Kia Morning
2.3 tỷ • 55m²
41.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp
Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán Biệt Thự Garland, KDC Gia Hoà, Phước Long B, Quận 9.
21 tỷ • 214m²
98.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
BÁN CĂN NHÀ NGÓI TẠI THỊ TRẤN CHÂU THÀNH, TP TÂY NINH
670 tr. • 394.4m²
1.7 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, Tt. Châu Thành

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp giá rẻ gần biển Thanh Bình và cầu Thuận Phước, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 51.6m²
58.14 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình