Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / X. Đồng Bục / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Đồng Bục, Huyện Lộc Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🔥 CẦN BÁN NHANH CĂN HỘ 2PN TẦNG 2X VIEW SÔNG SÀI GÒN - THE OPUSK THỦ THIÊM 🔥
33.5 tỷ • 88m²
380.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thủ Thiêm

Bán
5
Bán Nhà Phố Thương Mại Park Hills – L24.13: Vị trí đắc địa, giá trị vượt trội
25.8 tỷ • 396m²
65.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10
Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG VUÔNG VỨC, NGAY CẦU BÌNH LỢI, GẦN GIGA MALL – CHỈ 3.7 TỶ (48M²)
3.3 tỷ • 48m²
68.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
5
Cần bán gấp nhà ngay Chợ Thành Nam Thuận An, Bình Dương
1.9 tỷ • 67.5m²
28.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
2
Đất mặt tiền đường Lê Văn Tiên, Tân Đông Hiệp, Dĩ An
3.25 tỷ • 105m²
30.95 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
7
Bán đất mặt tiền Ngọc Hồ view Sông Hương TP Huế
13.19 tỷ • 1256.6m²
10.5 tr./m²
Huế, Q. Phú Xuân, P. Long Hồ

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ GẦN CHỢ THANH HÓA – KP4, TRẢNG DÀI
1.27 tỷ • 68m²
18.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Lô đất thổ cư mặt tiền đường Huỳnh Thị Lung, xã Nhơn Thạnh Trung, TP. Tân An
870 tr. • 187.1m²
4.65 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung