Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / Tt. Lộc Bình / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Thị Trấn Lộc Bình, Huyện Lộc Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nền đất phường Xuân An gần chợ Xuân Thanh & trung tâm Long Khánh
1.4 tỷ • 100m²
14 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Xuân An

Bán
6
Bán nhà đường B3 Tạ Xuân Thu - VCN Phước Hải, gần chung cư CT4 • Diện tích: 81m2 Ngang 4,5m • Đường rộng 13M. Hướng Tây Bắc • Nhà 3 tầng có 4 phòng ngủ, 4WC, phòng khách, bếp. Nhà không nội thất • Hiện đang cho thuê 14tr/tháng
8.3 tỷ • 81m²
102.47 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
Chỉ 1,3 tỷ có lô góc mặt đường Đặng Văn Thụy, TP Vinh
1.3 tỷ • 67m²
19.4 tr./m²
Nghệ An, Tp. Vinh, P. Cửa Nam

Bán
9
THẢO ĐIỀN GREEN - Mở bán những căn view sông đẹp nhất dự án
20 tỷ • 132m²
151.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
4
🌟 THE OPUSK THỦ THIÊM - SIÊU PHẨM CUỐI CÙNG CỦA THE METROPOLE THỦ THIÊM 🌟
32.1 tỷ • 118m²
272.07 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thủ Thiêm

Bán
3
Lô đất lớn gần sát sông Hàn và đường Trần Hưng Đạo, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 195m²
51.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
5
Dãy 4 căn nhà phố 2 lầu xây mới 100% - Vị trí đẹp ngay trung tâm Ninh Kiều - Lộ nhựa 8m - Đường Phạm Ngũ Lão
3.89 tỷ • 52m²
74.77 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
7
Chính chủ cần bán vài lô đất tại Khu Nhà Ở Long Vân, Bình Lợi
1.1 tỷ • 90m²
12.22 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi