Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / Tt. Na Dương / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Thị Trấn Na Dương, Huyện Lộc Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CỰC HÓT – Nhà 4 tầng HỒ XUÂN HƯƠNG – ngay giao VÕ Nguyên Giáp – 16,x tỷ
16.8 tỷ • 68m²
247.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Lô đất sát nhựa Tầm Lanh - Hiệp Thạnh 5,5x21 full thổ 420 triệu
420 tr. • 120.8m²
3.48 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Hiệp Thạnh

Bán
8
BÁN NHÀ MỚI XÂY 1 TRỆT 1 LẦU (CÓ SÂN ĐẬU ÔTÔ) - FULL NỘI THẤT - TRỤC CHÍNH HẺM 577 ĐƯỜNG 30/4 - THÀNH PHỐ CẦN THƠ
3.75 tỷ • 56.9m²
65.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
3
Lô đất Nam Cầu Cẩm Lệ - 90m2 – 2 tỷ 600
2.6 tỷ • 90m²
28.89 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
5
Đất mặt tiền quốc lộ 62 Thủ Thừa, Long An
10 tỷ • 2000m²
5 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Mỹ An

Bán
5
Bán nhà đường Nguyễn Kim, phường 4, Vũng Tàu
14.5 tỷ • 254m²
57.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
6
Nhà đẹp quốc lộ 13 Hiệp Bình Phước, giá 6,7 tỷ ( H914)
6.7 tỷ • 55m²
121.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
6
Nhà mới Mỹ Tho – 1 tỷ 670 triệu!
1.67 tỷ • 190.8m²
8.75 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Đạo Thạnh