Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / X. Yên Khoái / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Yên Khoái, Huyện Lộc Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NHÀ HẺM 557 TRẦN QUANG DIỆU, P. AN THỚI, Q. BÌNH THỦY, TP. CẦN THƠ
1.49 tỷ • 49m²
30.41 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
6
Bán Nhà Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh – Diện Tích 77,2m2, Giá 7,8 Tỷ
7.8 tỷ • 77m²
101.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 4, P. 14

Bán
6
Chào bán nhà Mê Lững - Phong Nam, Hòa Châu, Đà Nẵng - 1 tỷ 850
1.85 tỷ • 84m²
22.02 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
Bán Đất Dự Án An Thiên Lý, Quận 9, TP. Thủ Đức – Tăng Nhơn Phú – Giá Cực Tốt!
6.4 tỷ • 100m²
64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
Căn Nhà Đẹp Vị Trí Đẹp Tại Thành Phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
3.1 tỷ • 104.2m²
29.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Nhâm

Bán
6
BÁN NHÀ 3 TẦNG NGÕ 28 CAO XANH THÔNG NGÕ 20 CAO XANH
3.3 tỷ • 82m²
40.24 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Xanh

Bán
8
NHÀ TRỆT 2 LẦU XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - ĐƯỜNG SỐ 26 KDC THỚI NHỰT 1 - AN KHÁNH - NINH KIỀU
4.15 tỷ • 40m²
103.75 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
7
Bán biệt thự 2 mặt tiền gần sân bay quốc tế và đường Nguyễn Văn Linh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
20 tỷ • 195m²
102.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây