Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / X. Tú Mịch / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Tú Mịch, Huyện Lộc Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN ĐẤT ĐẸP GẦN ỦY BAN MỸ YÊN
2 tỷ • 175m²
11.43 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên

Bán
7
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường lớn rộng 6m Diên An
1.68 tỷ • 134.8m²
12.46 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Tất Thành TT TP. Quy Nhơn
8.2 tỷ • 50.65m²
161.9 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
5
Bán Nhà hẻm ô tô tại đường Trương Công Định, Tp. Vũng Tàu
3.98 tỷ • 44m²
90.45 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
Bán căn hộ CC PVC-IC 242 Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu
2.3 tỷ • 74m²
31.08 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
12
Bán Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Đường Số 11, Q. Thủ Đức – 18 Tỷ200
18 tr. • 200m²
0.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
Nhà Cấp 4 Tại Nguyên Xuân - Sơn Nguyên - Sơn Hoà
750 tr. • 180m²
4.17 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Nguyên

Bán
2
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN KHU RESORT Marriott Resort Ngũ Hành Sơn
3.3 tỷ • 100m²
33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải