Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / X. Tam Gia / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Tam Gia, Huyện Lộc Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Nhà Phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, 35m2, 6.55 Tỷ - Nhà Đẹp, Chính Chủ
6.55 tỷ • 35m²
187.14 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
5
Bán Nhà mới đẹp đường Lương Văn Can, P2, Trung Tâm Vũng Tàu
4.75 tỷ • 47.2m²
100.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
5
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ MỚI XÂY – KHU DÂN CƯ CAO CẤP
7.68 tỷ • 96m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
4
Lô đất đối diện Eco Retreat, Bến Lức, Long An
2.5 tỷ • 146.6m²
17.05 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú

Bán
5
Nhà 2 tầng gần biển Trần Phú hẻm Tuệ Tĩnh - Khu phố Tây - TTTP Nha Trang
11 tỷ • 117.4m²
93.7 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Lộc Thọ

Bán
5
Bán nhà cấp 4 p. Bình Thắng, Tp. Dĩ An
2.55 tỷ • 119m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình Thắng

Bán
2
BÁN NHÀ KHU ĐÔ THỊ BỘT CÁ HÀ KHÁNH
3.9 tỷ • 85m²
45.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Khánh

Bán
3
NHÀ 6 TẦNG – KINH DOANH SPA – HẺM 8M NHƯ MẶT TIỀN – DƯƠNG QUẢNG HÀM, GÒ VẤP
13.8 tỷ • 70m²
197.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5