Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / X. Khánh Xuân / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Khánh Xuân, Huyện Lộc Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐẸP – TRẦN HUY LIỆU, TP. VŨNG TÀU
5.5 tỷ • 64m²
85.94 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
Bán nhà
4.75 tỷ • 92m²
51.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
6
GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU VIP VÕ THỊ SÁU - HỒ TRI TÂN - P. LONG TOÀN - TP BÀ RỊA
12 tỷ • 627m²
19.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn

Bán
5
Nhà Vườn Tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai
1.45 tỷ • 1150m²
1.26 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
4
BÁN NHANH LÔ ĐẤT 2.8HA - GIÁ MỀM NHẤT KHU VỰC, ĐẠ HUOAI, LÂM ĐỒNG 🌟
3.1 tỷ • 2.8 ha
0.11 tr./m²
Lâm Đồng, H. Đạ Huoai, Tt. Ma Đa Guôi

Bán
3
Siêu Phẩm – NGŨ HÀNH SƠN – 90m2 đường 6m - Giá 6,85 tỷ
6.85 tỷ • 90m²
76.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
10.68 tỷ • 100m²
106.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
Nền đường Nguyễn Văn Trỗi khóm Tân Thuận, TT. Thanh Bình, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
1.2 tỷ • 215m²
5.58 tr./m²
Đồng Tháp, H. Thanh Bình, Tt. Thanh Bình