Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / X. Mẫu Sơn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Mẫu Sơn, Huyện Lộc Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán toà CHDV 5 tầng gần sát sông Hàn - vị trí đẹp tại Đà Nẵng
10 tỷ • 73m²
136.99 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
5
BÁN NHÀ GẦN CHỢ QUANG THẮNG, BIÊN HOÀ
1.88 tỷ • 130m²
14.46 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
BÁN NHÀ P TÂN HOÀ, HẺM 349 PHẠM VĂN ĐỒNG
2.5 tỷ • 117.2m²
21.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa

Bán
3
BÁN ĐẤT HẺM Ô TÔ NGAY TĐC VĨNH TRƯỜNG - NAM NHA TRANG
2.2 tỷ • 82.4m²
26.7 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Trường

Bán
3
Bán cặp nền 180m2 đường số 3 KDC Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang
2.34 tỷ • 180m²
13 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Phú

Bán
SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP – HẺM Ô TÔ THÔNG – 3 TẦNG – GIÁP TÂN BÌNH – CHỈ 5.1 TỶ
5.1 tỷ • 45m²
113.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
Bán nhà Thạch Bàn 44m2–MT3.6–6.5tỷ (Nhà cấp 4).
6.5 tỷ • 44m²
147.73 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
7
Nhanh tay sỡ hữu ngay căn nhà nghỉ đẹp và có dòng tiền doanh thu tốt hàng tháng
6 tỷ • 75m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An