Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / X. Hữu Khánh / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Hữu Khánh, Huyện Lộc Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Nhà 4 Tầng – Cực đẹp – Mặt tiền Phan Đăng Lưu – Vị Trí Kinh Doanh – 100m2 – Giá 1x tỷ
18.5 tỷ • 100m²
185 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
8
Bán gấp lô đất hơn 15 loại cây ăn trái từ 10-15 năm tuổi tại Thống Nhất
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN GIÁ SIÊU RẺ MT NGUYỄN ĐỆ, P. AN HOÀ, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.98 tỷ • 30.5m²
97.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
3
Lô đất Nhơn Thọ 1 – Hòa Phước – gần Trường Nguyễn Văn Linh
1.35 tỷ • 133m²
10.15 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
8
🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN – HÒA CƯỜNG, HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG
8.6 tỷ • 65m²
132.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Cự Khối - Long Biên: Giá 7.1tỷ (nhà xây mới 5 tầng 1tum, thang máy).
7.1 tỷ • 33.7m²
210.68 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P. 10, VŨNG TÀU
3.7 tỷ • 110m²
33.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
7
bán nhà mới xây gần ngã tư 550 Thuận An,Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú