Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / X. Bom Bo / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bom Bo, Huyện Bù Đăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà mặt tiền đường Phong Châu, Vĩnh Thái, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
4.3 tỷ • 67m²
64.18 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
2
Bán đất chính chủ hẻm 161 Phạm Văn Diêu p.Tân Hạnh Biên Hoà 5x20m 100m2 shr sẵn thổ cư 100% Hỗ trợ vay ngân hàng Giá 1tỷ 2.thương lượng chính chủ
1.1 tỷ • 100m²
11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
6
Bán 108m cạnh nhà văn hóa Tô Hiệu, phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
3.5 tỷ • 108m²
32.41 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Đống Đa

Bán
6
Chào đón ngôi nhà mới tại Đường 10 Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức!
6.56 tỷ • 60m²
109.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
6
Cơ Hội Sở Hữu Căn Nhà 78 M2 Tại Trường Thọ, Tp. Thủ Đức (N130)
9.5 tỷ • 78m²
121.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
2
Lô đất 600m thổ cư, xã Tân Trạch, huyện Cần Đước, tỉnh Long An
1.32 tỷ • 600m²
2.2 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Tân Trạch
Bán
4
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi - Kinh Doanh Buông Bán Tốt - 713/ Lê Đức Thọ, P.16, Gò Vấp
4.8 tỷ • 48m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
3
Siêu phẩm mới tinh ra lò chỉ nhô 1 tỷ sở hữu ngay 2 lô mặt đường thôn tuyến 2 Trục Đường Liên Xã tại Lão Phong - Tân Phong - Kiến Thụy
1.15 tỷ • 60m²
19.17 tr./m²
Hải Phòng, H. Kiến Thuỵ, X. Tân Phong