Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / X. Đường 10 / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đường 10, Huyện Bù Đăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ PHỐ H188 QL13 đối diện Đại Học Luật, Hiệp Bình Chánh, THỦ ĐỨC
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
7
🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG HÒA XUÂN – NHÀ ĐẸP, GIÁ 6,7 TỶ
6.7 tỷ • 100m²
67 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
XƯỞNG LỚN GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN – P5, Q11 (HÒA BÌNH ), TPHCM
66 tỷ • 483.2m²
136.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 5

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Trương Định - ( Phước Hoà cũ ) - Phường Nha Trang
5.4 tỷ • 59.3m²
91.06 tr./m²
T. Khánh Hòa, P. Nha Trang

Bán
7
CĂN GÓC 3 PHÒNG NGỦ – VIEW ĐÀI PHÁO HOA ĐỘC NHẤT
5.3 tỷ • 77m²
68.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN LÔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ DUẨN, TP. PHAN THIẾT
5.5 tỷ • 120m²
45.83 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
Bán nhà mặt tiền Diên Hồng, Quy Nhơn
8.2 tỷ • 62m²
132.26 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
3
Lô đất 105m2 – KDT An Phú, Tam Kỳ - 1 tỷ 500
1.5 tỷ • 105m²
14.29 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. An Phú