Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / X. Đak Nhau / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đak Nhau, Huyện Bù Đăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán 2 căn nhà ngay trung tâm ăn uống P4, đường Tú Xương , TPVT
3.85 tỷ • 59m²
65.25 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
9
BÁN NHÀ TRỆT, 2 LẦU ĐƯỜNG B3 KDC 91B, AN KHÁNH, NINH KIỀU , CT
4.35 tỷ • 60m²
72.5 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
🏡BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI KENG- KP2- PHÚ THỦY- PHAN THIẾT- SỔ HỒNG RIÊNG
2.88 tỷ • 60m²
48 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 3 lầu KDC Đông Hòa C, P. Đông Hòa, Dĩ An
6.5 tỷ • 60.6m²
107.26 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
5
BÁN NỀN KDC 91B, AN KHÁNH, NINH KIỀU
3.35 tỷ • 72m²
46.53 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
🔥 HÀNG HIẾM TẠI VĂN GIANG - LÔ GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG GIÁ TỐT 🔥
2.54 tỷ • 60m²
42.33 tr./m²
Hưng Yên, H. Văn Giang, X. Tân Tiến

Bán
6
Bán biệt thự Sala Thủ Thiêm Quận 2 - 552m2 - 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm
200 tỷ • 552m²
362.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Lợi Đông

Bán
8
Siêu phẩm biệt thự sang trọng gần sát đường Phùng Hưng, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 150m²
86.66 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây