Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / Tt. Đức Phong / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Đức Phong, Huyện Bù Đăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NHÀ 3 TẦNG NGÕ 28 CAO XANH THÔNG NGÕ 20 CAO XANH
3.3 tỷ • 82m²
40.24 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Xanh

Bán
6
NHÀ TRỆT MT LỘ ÔTÔ SÁT BÊN CA QUẬN TUYẾN ĐƯỜNG THÔNG THUỘC LÊ BÌNH, CÁI RĂNG
1.5 tỷ • 82.2m²
18.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
Cần Ban nhà đẹp 1 trệt 1 lầu, hẻm ôtô đường Nguyễn An Ninh, phường 7, Vũng Tàu
3.75 tỷ • 51m²
73.53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
6
N141- Chủ Gửi bán nhà đường số 9, Hiệp Bình Chánh. Gần nhà thờ Fatima.
5 tỷ • 43m²
116.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
2
Bán 693m2 đất có 300m2 ONT Gò Sạn, Bắc Phong, Ninh Thuận
2.2 tỷ • 693m²
3.17 tr./m²
Ninh Thuận, H. Thuận Bắc, X. Bắc Phong

Bán
3
ĐẤT BIỆT THỰ MINI PHƯỜNG THỐNG NHẤT GẦN VINCOM
7 tỷ • 160m²
43.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất

Bán
3
Bán Nhà 1 trệt 3 lầu mặt tiền Trần Hoàng Na
14 tỷ • 105m²
133.33 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VÕ CHÍ CÔNG – 100m2 – GIÁ 9,X TỶ 🔥
9.9 tỷ • 100m²
99 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân