Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Bù Đăng, Tỉnh Bình Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán lô đất hướng đông MT Đỗ Đức Dục, An Khê, Thanh Khê
3.55 tỷ • 85m²
41.76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
2
Bán nhà Thạch Bàn DT: 51/60m2–MT6.3–18.8tỷ – Thang máy .
18.8 tỷ • 51m²
368.63 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
5
Nhà gác đúc kiệt 2.5m – Phan Kế Bính, Q. Hải Châu
2.65 tỷ • 40m²
66.25 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước

Bán
4
Bán nhà sổ đỏ – Tư Đình -Long Biên: DT 50m2 – Giá 15 tỷ (nhà xây mới 7 tầng).
15 tỷ • 50m²
300 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
2
BÁN NHÀ TRỆT LẦU KP2A – CHỢ ĐIỀU, LONG BÌNH, BIÊN HÒA
1.45 tỷ • 115m²
12.61 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
3
Lô đất mặt tiền đường Trường Sa – TT Nam Phước – gần Sát quốc Lộ 1A – 153m2
3.3 tỷ • 153m²
21.57 tr./m²
Quảng Nam, H. Duy Xuyên, Tt. Nam Phước

Bán
4
CHỦ GỞI BÁN LÔ BIỆT THỰ ĐS.13 - KHU ĐỒNG TÂM SONA - P6 - TP. TÂN AN - LONG AN
7.2 tỷ • 158.4m²
45.45 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
4
Bán nhà 1/ Bế Văn Đàn, TP. Thuận An 3 Tỷ
3 tỷ • 115m²
26.09 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Nhâm