Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / X. Đoàn Kết / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đoàn Kết, Huyện Bù Đăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán cặp nền đường số 7, Khu dân cư P4, TP Vị Thanh, Hậu Giang
1.55 tỷ • 230m²
6.74 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
Bán nhà đất thổ cư- Đông Dư – Gia Lâm:
6.65 tỷ • 40m²
166.25 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
3
Lô Góc đường Bê Tông 4m – Gần Bến Xe Đức Long – Ngang 7m
1.65 tỷ • 120m²
13.75 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
Bán cặp đất 2mt khu TDC đông Hải, Đà Nẵng
9.5 tỷ • 225m²
42.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
5
SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN - ĐƯỜNG 800A CẦU GIẤY - 51M2 - 5 TẦNG - 17.5 tỷ
17.5 tỷ • 51m²
343.14 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Quan Hoa

Bán
2
Bán nhà hẻm địa chỉ 122/8 Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn
2.49 tỷ • 48.3m²
51.55 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
5
Bán nhà HXH đường số 1, P. 11, Q. Gò Vấp
6.55 tỷ • 54m²
121.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
5
Sỡ hữu ngay căn nhà mặt tiền Lê Đình Dương, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 33m²
212.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh