Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / X. Minh Hưng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Minh Hưng, Huyện Bù Đăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà 1/ Nam Cao, P. Tân Phú, Quận 9, TP. Thủ Đức.
7.1 tỷ • 200m²
35.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
3
Nhà cấp 4, đường Trung Đồng, Nam Cầu Cẩm Lệ, Đà Nẵng – 3tỷ 050
3.05 tỷ • 117m²
26.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu
Bán
86m2 Đường số 7 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường 3,5 tỷ
35 tr. • 86m²
0.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Bán đất nền - Vị trí đẹp tại Vạn Xuân Đường 8
3.45 tỷ • 62m²
55.65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
7
Bán nhà hẻm 242 Huỳnh Thúc Kháng, Pleiku
1.5 tỷ • 90m²
16.67 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ

Bán
4
BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ - QUẬN HẢI AN, HẢI PHÒNG
1.5 tỷ • 56.5m²
26.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
5
BÁN NHÀ TRỌ KDC TÂN PHÚ THẠNH, GẦN KCN VÀ TRƯỜNG ĐẠI HỌC VÕ TRƯỜNG TOẢN
2.18 tỷ • 117.5m²
18.55 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Thạnh

Bán
3
Bán 2 lô đất liền kề đường Song Hành, dự án Đại học Bách Khoa, Quận 9 – Vị trí đẹp, tiềm năng đầu tư
5.95 tỷ • 88m²
67.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu