Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / X. Đồng Nai / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đồng Nai, Huyện Bù Đăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất mặt tiền KDC Phú Gia 1, P. Trảng Dài, Biên Hòa
7.6 tỷ • 117.5m²
64.67 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
Bán gấp căn nhà tại Nguyễn Thị Bảy, P.6, TP. Tân An
3.9 tỷ • 123.8m²
31.5 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU NAM HÒA XUÂN – GẦN SÔNG THOÁNG MÁT – Giá 4,x tỷ
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
4
Bán nhà tại thị trấn Định Quán, Đồng Nai 1,8 tỷ
1.8 tỷ • 150m²
12 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
ĐẤT LAN ANH 5 – GIÁ CHỈ 1 TỶ 150 TRIỆU
1.15 tỷ • 100m²
11.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Hoà Long

Bán
6
Bán gấp 1 căn nhà ở Hội An để xử lý việc
9.7 tỷ • 200m²
48.5 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Hội An, P. Cẩm An

Bán
4
Bán nền đất khu Vạn Phát Hưng, đường Trường Lưu
3.6 tỷ • 81m²
44.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
NHÀ SỔ RIÊNG TRUNG TÂM TP DĨ AN - BÌNH DƯƠNG - GIÁ CHÍNH CHỦ
4.8 tỷ • 70m²
68.57 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An