Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / X. Phú Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Sơn, Huyện Bù Đăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán nhà mặt tiền 209 Nguyễn Thượng Hiền, P6, Q. Bình Thạnh
18.6 tỷ • 88m²
211.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 06

Bán
12
Bán nhà riêng Hóc Môn 3 phòng ngủ
695 tr. • 45m²
15.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, Tt. Hóc Môn

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Trương Định - ( Phước Hoà cũ ) - Phường Nha Trang
5.4 tỷ • 59.3m²
91.06 tr./m²
T. Khánh Hòa, P. Nha Trang

Bán
6
Nhà sổ riêng Phú Điền, Tân Phú, Đồng Nai
860 tr. • 288m²
2.99 tr./m²
Đồng Nai, H. Tân Phú, X. Phú Điền

Bán
5
Nhà phường Tân An cách Bến Ninh Kiều chỉ 500m
1.19 tỷ • 24m²
49.58 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
4
🏡 Nhà TT Long Điền, 2PN, Sân Ô Tô, Năng Lượng Mặt Trời - 1.tỷ 690 Triệu
1.69 tỷ • 105m²
16.1 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
3
BÁN NHÀ HẺM ÔTÔ ĐƯỜNG BÌNH GIÃ, PHƯỜNG 8, VŨNG TÀU
5.4 tỷ • 49m²
110.2 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
4
1 Sào Đất Mặt Tiền Chính Phước Tân - Giang Điền - Trảng Bom - ĐN
3.5 tỷ • 983m²
3.56 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền