Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đăng / X. Thọ Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thọ Sơn, Huyện Bù Đăng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán gấp nhà mặt tiền đường Hồ Nghinh, Sơn Trà
21.8 tỷ • 100m²
218 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
8
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 77 PHẠM NGŨ LÃO
2.69 tỷ • 86m²
31.28 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
3
Cần bán lô đất đẹp đường Phạm Huy Thông, Hà thanh 1 - Quy Nhơn
3.28 tỷ • 72m²
45.56 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
6
Bán nhà SHR Kp4 Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
2.69 tỷ • 108.5m²
24.79 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán CHCC S105 64m2 2 ngủ + 2 vệ sinh Giá 4,35 tỷ thu về Sổ đẹp cất két chờ khách đủ duyên
4.35 tỷ • 64m²
67.97 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
7
Nhanh tay sỡ hữu ngay căn nhà nghỉ đẹp và có dòng tiền doanh thu tốt hàng tháng
6 tỷ • 75m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
6
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
10.68 tỷ • 100m²
106.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc
Bán
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 16, P. An Phú, Thủ Đức – Gần Ga Metro, SHR, Giá Chỉ 16 Tỷ TL
16 tỷ • 105m²
152.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú