Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Đồng Phú, Tỉnh Bình Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG HÒA XUÂN – NHÀ ĐẸP, GIÁ 6,7 TỶ
6.7 tỷ • 100m²
67 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Trương Định - ( Phước Hoà cũ ) - Phường Nha Trang
5.4 tỷ • 59.3m²
91.06 tr./m²
T. Khánh Hòa, P. Nha Trang

Bán
6
Giảm giá 100tr. Nhà Thuận Giao 03, Thuận An, Bình Dương
2.55 tỷ • 81.8m²
31.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
7
Bán Nhà mới vừa hoàn thiện ngay Tân Kim - Cần Giuộc
1.13 tỷ • 64m²
17.64 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
3
NỀN ĐẸP SỐ 129 ĐƯỜNG D14 - KDC HỒNG LOAN, Q. CÁI RĂNG, TP CẦN THƠ
2.77 tỷ • 85m²
32.59 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
7
Nhà lầu 1 trệt sổ riêng thổ cư thuộc khu Thiện Tân - Trảng Dài Giá chỉ 2 tỷ 350tr
2.35 tỷ • 100m²
23.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
Bán Nhà Lầu Trệt Khu Thái Bình Dương, Tân Phước Khánh, Tân Uyên
2.25 tỷ • 64m²
35.16 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
5
Bán nhà kiệt Phan Thanh, Thanh Khê, Đà Nẵng
4.45 tỷ • 55m²
80.91 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián