Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / X. Đồng Tâm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đồng Tâm, Huyện Đồng Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán gấp đất THỔ CƯ đường Duy Tân (gần cổng chào Bảo Vinh), tổng diện tích 173.5 m2
1.19 tỷ • 173.5m²
6.86 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Bảo Vinh
Bán
5
Bán Nhà Cực Đẹp Hẻm Xe Tải Thông Đường Phan Huy Ích Tân Bình
6 tỷ • 60m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
3
Bán nhà mới đẹp đường Lê Hồng Phong, Phường 7, Vũng Tàu
8.9 tỷ • 95m²
93.68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
3
Bán gấp nhà mặt tiền đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8
15.8 tỷ • 233.1m²
67.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 7

Bán
6
BÁN GẤP NHÀ MỚI XÂY Ở PHƯỚC TÂN, BIÊN HOÀ
1.55 tỷ • 100m²
15.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Phước Tân

Bán
2
Bán Đất Giang Điền, Trảng Bom Sát bên Tp. Biên Hòa
2.6 tỷ • 457m²
5.69 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
7
Bán căn nhà đúc 3 tầng khu trung tâm P 16, Gò Vấp
5.6 tỷ • 57.6m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
3
Chủ cần tiền muốn bán nhanh lô đất KDC Bình An – Ngã 4 Quán Gò
850 tr. • 108m²
7.87 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An