Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / X. Tân Lợi / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Lợi, Huyện Đồng Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Chính Chủ Gửi Bán Đất Đường 9A An Phú Quận 2 Giá 165tr
16.5 tỷ • 100m²
165 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
🏡 BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TẢN ĐÀ – TĐC ĐẮK NIA, GIA NGHĨA
2.6 tỷ • 240m²
10.83 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, X. Đắk Nia

Bán
4
CHỐT NHANH GIÁ RẺ – NỀN MẶT TIỀN 120M2 (TẶNG NHÀ CẤP 4)
3.5 tỷ • 120m²
29.17 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
7
LÊN SÓNG CĂN NHÀ PHỐ THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI • ĐẸP LUNG LINH • DIỆN TÍCH RỘNG RÃI
5.65 tỷ • 55m²
102.73 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
2
Bán đất Lô Góc 2 mặt tiền trung tâm thành phố Quy Nhơn
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
5
Bán Nhà mới đẹp đường Lương Văn Can, P2, Trung Tâm Vũng Tàu
4.75 tỷ • 47.2m²
100.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
6
Bán nhà Nguyễn Duy, P. Hưng Phú, Q. 8
3.95 tỷ • 36m²
109.72 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. Hưng Phú

Bán
4
NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG 61 P.THẢO ĐIỀN Q2 - Chỉ 9,88 TỶ TL
9.88 tỷ • 66m²
149.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền