Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / X. Thuận Lợi / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thuận Lợi, Huyện Đồng Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ HOÀN CÔNG GẦN CHỢ XÓM VẮNG & TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH DĨ AN
4.5 tỷ • 92m²
48.91 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
5
🔥 LÔ GÓC MẶT TIỀN THANH HÓA – NGAY CỔNG SVĐ HÒA XUÂN 🔥
11.5 tỷ • 134m²
85.82 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
N135 - Nhà mới hẻm 35 đường 49 - Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức
7.3 tỷ • 60m²
121.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Nhà 2 Tầng – gần ngay Chợ Cẩm Lệ - Đường 7,5m – Giá 6,5 tỷ
6.5 tỷ • 93m²
69.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
7
CỰC HIẾM ! 10 CHDV CAO CẤP FULL PHÒNG + MT CHO THUÊ - DÒNG TIỀN GẦN 1 TỶ/NĂM - CHỈ 18.5 TỶ!
18.5 tỷ • 100m²
185 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
7
🔥bán gấp đất phường 3, TP. Tân An
1.7 tỷ • 306m²
5.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3

Bán
2
🏆 Bán đất đường Mai Văn Ngọc dt105m2 Giá 4ty350 tl nhẹ Giá siêu tốt
4.35 tỷ • 105m²
41.43 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
6
Còn 03 lô đất đường số 10, Hiệp Bình Phước
5.06 tỷ • 86m²
58.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước