Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / X. Tân Phước / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Phước, Huyện Đồng Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mặt tiền đường 59 phường 14 Gò Vấp
10.2 tỷ • 100.8m²
101.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
6
BÁN NHÀ 1TRỆT 1 LẦU MỚI PHÚ THUỶ TRUNG TÂM PHAN THIẾT
2.5 tỷ • 51m²
49.02 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
2
🏡 **BÁN NHÀ C4 TRUNG TÂM SƠN TRÀ** 🌊
6.8 tỷ • 86m²
79.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán Đất 55m2 Tặng Nhà CCMN 4 Tầng Cho Thuê 45 Triệu/tháng, Hòe Thị, Xuân Phương - Giá Chỉ Hơn 8 Tỷ
8.1 tỷ • 55m²
147.27 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
4
Chính chủ bán nhà phố 1 trệt 2 lầu đường xe hơi Phú Hữu 4,1 tỷ 53m2
4.1 tỷ • 53m²
77.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
Bán Nhà Nguyễn Tư Giản, Gò Vấp - 52m2 - 1 Trệt 1 Lầu - 4,3 Tỷ
4.3 tỷ • 52m²
82.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
Bán Căn Nhà Phố Siêu Đẹp - Kế Bên Emart Phan Văn Trị - kèm bộ ghế gỗ hiếm 1 tỷ - Phan Văn Trị, Phường An Nhơn
17.3 tỷ • 82.8m²
208.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
5
Bán nhà 2 Mặt tiền đường số 12 và 12A - KDC CỒN KHƯƠNG, Ninh Kiều
4.75 tỷ • 64m²
74.22 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế