Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / X. Tân Hưng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Hưng, Huyện Đồng Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Đất Phú Mỹ nhánh Dx43
2.8 tỷ • 80m²
34.99 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Mỹ

Bán
5
SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN - ĐƯỜNG 800A CẦU GIẤY - 51M2 - 5 TẦNG - 17.5 tỷ
17.5 tỷ • 51m²
343.14 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Quan Hoa

Bán
4
NHÀ MỚI XÂY 1 TRỆT 1 LẦU, PHƯỜNG BỬU HÒA, BIÊN HÒA
2.9 tỷ • 90m²
32.22 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
4
Bán Đất Đường (7m5) Phan Triêm Hoà Xuân-Cẩm Lệ- Đà Nẵng
4.2 tỷ • 96.3m²
43.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Cần bán 9 sào rẫy tại hồ buôn bông, Eakao, TP. Buôn Ma Thuột
5.71 tỷ • 0.8162 ha
0.7 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
2
Cần Bán Nhà Cấp 4 Lưu Chí Hiếu, Phường 10, Vũng Tàu
4.2 tỷ • 67m²
62.69 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING - SHOPHOUSE THE RAINBOWS 💎
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Bình

Bán
BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG NGAY TRUNG TÂM TP PLEIKU
14 tỷ • 380m²
36.84 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ