Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / Tt. Tân Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Tân Phú, Huyện Đồng Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Mặt Hẻm Xe Hơi - Phường 13, Quận 10 - 7PN - 13.5 Tỷ
13.5 tỷ • 64m²
210.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 13

Bán
NHÀ 3 TẦNG – GẦN HẺM XE HƠI NI SƯ HUỲNH LIÊN – TÂN BÌNH
4.2 tỷ • 36m²
116.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
2
Bán Shophouse 1T2L Vincom Biên Hòa – Diện Tích 124m2, Giá 14,7 Tỷ, Giảm Thêm 300 Triệu
14.7 tỷ • 124m²
118.55 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
2
Nhà đường Hải Thượng Lãng Ông, P. Rạch Dừa, Vũng Tàu 2.2 tỷ
2.2 tỷ • 29m²
75.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Rạch Dừa

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa, Vỉa Hè Rộng, Kinh Doanh Đỉnh, 146m2, Mặt Tiền 6m, Giá 43 Tỷ
43 tỷ • 146m²
294.52 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
3
Chỉ 1ty420tr có ngay LÔ NGANG 7,5X20=150M
1.42 tỷ • 150m²
9.47 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM XE TẢI TRẦN THỊ HÈ 68m2 – TRỆT LỬNG KIÊN CỐ – CHỈ 2.690 TỶ
2.69 tỷ • 68m²
39.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
8
Căn hộ chung cư diện tích 50m2, 1PN+ dự án FPT Plaza 4 Đà Nẵng
2.1 tỷ • 50m²
42 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải