Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / X. Đồng Tiến / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đồng Tiến, Huyện Đồng Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
CƠ HỘI ĐẦU TƯ ĐẤT NỀN CỰC HOT TẠI ĐỒNG NAI : CHỈ 375 TRIỆU ĐỒNG
375 tr. • 1000m²
0.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
3
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, LÝ TƯỞNG KINH DOANH KHÁCH SẠN
36.5 tỷ • 306m²
119.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ
Bán
3
🇻🇳Kẹt tiền hạ 7 tỷ bán gấp Mặt tiền Liên Phường- Phú Hữu- tp Thủ Đức
93 tỷ • 958m²
97.08 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
Bán nhanh lô đất 500m2 xã Sơn Phước, Huyện Sơn Hòa, Tỉnh Phú Yên
360 tr. • 502.2m²
0.72 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Phước

Bán
4
NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ - VỊ TRÍ VÀNG CAM HIỆP NAM - GIÁ CHỈ 1 TỶ 900 TRIỆU
1.9 tỷ • 211.3m²
8.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Cam Lâm, X. Cam Hiệp Nam

Bán
2
**CƠ HỘI ĐẦU TƯ - BÁN DÃY TRỌ 5 PHÒNG TẠI KHU DÂN CƯ SÔI ĐỘNG!**
2.85 tỷ • 165m²
17.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
6
💸 06 căn - Trệt lửng 3 lầu, thang máy, sân thượng tại - Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức 💸
11.38 tỷ • 67m²
169.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
5
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 353 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 7.5 tỷ (nhà xây mới 6 tầng).
7.5 tỷ • 36m²
208.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên