Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / X. Thuận Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thuận Phú, Huyện Đồng Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán lô đất biệt thự mặt tiền gần đường Nguyễn Văn Thoại, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
25 tỷ • 147m²
170.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Nhà bán
1.5 tỷ • 40m²
37.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Đông Thạnh

Bán
8
Chính chủ gửi BÁN căn chung cư MT Eastmark City 64m2 giá 2.55 tỷ
2.55 tỷ • 64m²
39.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Bán Nhà Phố Vincom Shophouse Biên Hòa – Căn VIP Đang Cho Thuê Dài Hạn, Giá Cao
13.1 tỷ • 123m²
106.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
2
Bán Nhà Đường Ba Cu, Phường Vũng Tàu, Tp Hồ Chí Minh
5 tỷ • 53.6m²
93.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
2
Cần Bán Nhà Cấp 4 Lưu Chí Hiếu, Phường 10, Vũng Tàu
4.2 tỷ • 67m²
62.69 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
7
Lô góc 327m2 – Khúc Hạo, Nại Hiên Đông, Sơn Trà – 2x tỷ
24.5 tỷ • 327m²
74.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
6
Bán nhà căn góc 2 Mặt Tiền đường Lương Văn Can, P.2, Vũng Tàu
8.5 tỷ • 63m²
134.92 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2