Nhà đất bán / Bình Phước / H. Đồng Phú / X. Tân Hòa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Hòa, Huyện Đồng Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Mua ngay nhà mặt tiền Trường Chinh, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
3.15 tỷ • 54m²
58.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
5
CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG TẠI TRÁI TIM SƠN TRÀ – MẶT TIỀN NGUYỄN HUY CHƯƠNG
17 tỷ • 103m²
165.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
4
Bán nhà ấp Bình Tạo, phường Trung An, Mỹ Tho
1.5 tỷ • 64m²
23.44 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Trung An

Bán
3
ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – KHU BIỆT THỰ NAM LONG, P.THẠNH XUÂN, Q12
32.9 tỷ • 542m²
60.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
3
Đất trung tâm nha trang
12 tr. • 334.4m²
0.04 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
6
Bán nhà mới xây gần nhà hàng Rosa, ngay vòng xoay An Phú, Thuận An, Bình Dương.
1.8 tỷ • 67.5m²
26.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Bán lô đất đối diện chợ đầu mối Tân Hòa giá rẻ 970 triệu
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa

Bán
5
Bán căn nhà đường Trương Công Định, Phường 8, Vũng Tàu, hẻm ô tô 16 chỗ
8 tỷ • 78.1m²
102.43 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8