Nhà đất bán / Sơn La / H. Phù Yên / X. Gia Phù / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Gia Phù, Huyện Phù Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán Nhà Mới 6 Tầng 42m2 Tại Bát Khối Long Biên, Mặt Tiền Đẹp
10.4 tỷ • 42m²
247.62 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
3
Bán Biệt Thự BT2 – KDT Đặng xá – 447.7m2 – 70tỷ – Nhà xây thô.
70 tỷ • 447m²
156.6 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đặng Xá

Bán
6
Bán Nhà 3 Tầng - 60m2 Vuông - Trung Tâm Quận 3 - Hẻm Ô Tô - Giá Chỉ 7.X Tỷ
7 tỷ • 60m²
116.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 5

Bán
5
💥375tr - Giá chỉ bằng một chiếc xe hơi – Sở hữu ngay 1.000m2 đất tại Đồng Nai!
375 tr. • 1000m²
0.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
7
CỰC HIẾM ! 10 CHDV CAO CẤP FULL PHÒNG + MT CHO THUÊ - DÒNG TIỀN GẦN 1 TỶ/NĂM - CHỈ 18.5 TỶ!
18.5 tỷ • 100m²
185 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
8
Bán Nhà Đường Xóm Giữa, Ấp 6, Tân Nhựt, Bình Chánh, TP.HCM - 2 Sổ Hồng, Thu Nhập 13 Triệu/tháng, Giá 5.5 Tỷ
5.5 tỷ • 174m²
31.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt

Bán
12
Siêu Phẩm 2 Tầng – 3 Phòng Ngủ - Full nội thất – bên cạnh Trường THPT Nguyễn Hiền
7.9 tỷ • 81m²
97.53 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
3
Bán Đất Dự Án An Thiên Lý, Quận 9, TP. Thủ Đức – Tăng Nhơn Phú – Giá Cực Tốt!
6.4 tỷ • 100m²
64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B