Nhà đất bán / Sơn La / H. Phù Yên / X. Suối Tọ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Suối Tọ, Huyện Phù Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🔥 9.6 Tỷ Nhà 3.5 Lầu Cho Thuê 16 Triệu/Tháng - KDC Nam Long, Quận 9 🔥
9.6 tỷ • 90m²
106.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
4
Nhà khu dân cư LÊ PHONG VINCOM 550, Dĩ An, Bình Dương
4.75 tỷ • 67.5m²
70.37 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Lô GÓC – Kiều Sơn Đen – gần Phạm Hùng – 176m2
5.4 tỷ • 176m²
30.68 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Bán trang trại thôn Giao Tiến, Thống Nhất, Thành Phố Lào Cai
3.35 tỷ • 6000 ha
0 tr./m²
Lào Cai, Tp. Lào Cai, X. Thống Nhất

Bán
5
Nhà 1 trệt 2 lầu mái betong, hẻm xe oto, shr riêng 4,85ty
4.85 tỷ • 52m²
93.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
5
SPANA TOWER – TRÁI TIM MỚI CỦA ĐÀ NẴNG
4.7 tỷ • 82.13m²
57.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
Nhà Sân Vườn Khổ Biệt Thự - Thủy Dương, Hương Thuỷ
4 tỷ • 280m²
14.29 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN ĐANG KINH DOANH TẠP HÓA Phường Tân Biên - Long Bình New
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên