Nhà đất bán / Sơn La / H. Phù Yên / X. Tân Lang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Lang, Huyện Phù Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ PHỐ TRẦN QUỐC VƯỢNG - CẦU GIẤY - 3 MẶT THOÁNG - 5 TẦNG - 35M2 - GIÁ 7.3 TỶ
7.3 tỷ • 35m²
208.57 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
4
🔥 Cơ Hội Sở Hữu Nhà Kiểu Nhật-Victory Chỉ 18.6 Tỷ Tại Khu Vực Đáng Mơ Ước Valora Kikyo!
18.6 tỷ • 162m²
114.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
Bán nhà
2.65 tỷ • 99m²
26.77 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Khánh Bình

Bán
3
Bán nhà Thạch Bàn 44m2–MT3.6–6.5tỷ (Nhà cấp 4).
6.5 tỷ • 44m²
147.73 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
5
Bán Nhà Phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, 35m2, 6.55 Tỷ - Nhà Đẹp, Chính Chủ
6.55 tỷ • 35m²
187.14 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa
Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG VUÔNG VỨC, NGAY CẦU BÌNH LỢI, GẦN GIGA MALL – CHỈ 3.7 TỶ (48M²)
3.3 tỷ • 48m²
68.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
4
🎉🎉GIẢM GIÁ NHÀ ĐỖ XUÂN HỢP P. TÂN LỢI, BUÔN MA THUỘT
720 tr. • 300m²
2.4 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lợi

Bán
4
Bán nhà hẻm Nguyễn Tri Phương, phường An Bình, Tp. Dĩ An
3.8 tỷ • 84.5m²
44.97 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình