Nhà đất bán / Sơn La / H. Phù Yên / X. Tường Phù / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tường Phù, Huyện Phù Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ RỘNG - X. PHONG NẪM - TP. PHAN THIẾT
790 tr. • 65m²
12.15 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
5
Bán nhà hẻm thông ô tô đường Ngô Đức Kế, p7, thành phố Vũng Tàu
5.1 tỷ • 75m²
68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
8
Chủ gửi Bán nhà độc lập 3 tầng 55m Phố Phương Lưu - Đông Hải 1, Hải An
2.85 tỷ • 55m²
51.82 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
5
Mẹ Em Cần Bán Gấp Miếng Đất Để Trả Nợ Tại Thống Nhất Đồng Nai GIÁ 890TR
900 tr. • 1000m²
0.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Kiệm

Bán
3
Chủ hạ giá bán lô đất thị trấn Diên Khánh gần bờ kè Trần Phú 350m từ 1 tỷ 4 chỉ còn 1 tỷ 250
1.25 tỷ • 114m²
10.96 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
12
Nhà 2 Tầng - Tiên Sơn 17 – Full nội Thất – 70m2 – 7,x tỷ
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
5
Nhà bán Thống Nhất, Phường An Hội Đông, (phường 16 cũ)
5.8 tỷ • 55m²
105.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
7
NHÀ ĐẸP NƠ TRANG LONG, BT – ĐẦU TƯ SINH LỜI ~ GIẢM GIÁ CÒN 14,8 TỶ
14.8 tỷ • 64.7m²
228.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 7