Nhà đất bán / Sơn La / H. Phù Yên / X. Huy Bắc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Huy Bắc, Huyện Phù Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán gấp đất 80/11 đường Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q.Phú Nhuận. Giá rất rẻ - bao GPXD
6.5 tỷ • 64.5m²
100.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 7

Bán
3
NHÀ CHÍNH CHỦ HẺM 5M 1/ NHẤT CHI MAI, P. 13, TÂN BÌNH
12.8 tỷ • 92m²
139.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 13

Bán
7
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ 2 TẦNG DT 73M, NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH, CHỈ 4.65TỶ TL PHƯỜNG LONG TRƯỜNG, TP THỦ ĐỨC
4.65 tỷ • 73m²
63.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Chính Chủ Bán Gấp Đất Mặt Tiền Đường Bưng Ông Thoàn
8.7 tỷ • 100m²
87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P10, VŨNG TÀU
3.95 tỷ • 110m²
35.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
4
BÁN NHÀ BIỆT THỰ ĐƯỜNG B2, QUẬN 9, GIÁ 23 TỶ, DIỆN TÍCH 229M2
23 tỷ • 229m²
100.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú

Bán
7
NHÀ MỚI XINH - GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG NƠ TRANG LONG P12, BÌNH THẠNH
5.95 tỷ • 31m²
191.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 12

Bán
6
BÁN GẤP NHÀ MỚI XÂY Ở PHƯỚC TÂN, BIÊN HOÀ
1.55 tỷ • 100m²
15.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Phước Tân