Nhà đất bán / Sơn La / H. Phù Yên / X. Mường Thải / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mường Thải, Huyện Phù Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán đất thuộc khu Dân cư Núi Mồ côi - Phường Quy Nhơn Bắc
1.8 tỷ • 100m²
18 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Bắc

Bán
5
Bán Nhà Hẻm 8 m, Lê Trọng Tấn 79 m2, Nở Hậu Nhẹ, Phường Tây Thạnh, Quận Tân phú
10 tỷ • 77.4m²
129.2 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh

Bán
9
Nhà 3 tầng kiệt 141 Tiểu La – Trung tâm Hải Châu, gần Cầu Rồng
4.35 tỷ • 54m²
80.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
4
Đất & nhà vườn nghỉ dưỡng ven sông Sài Gòn, Bình Mỹ, Củ Chi
36 tỷ • 4387m²
8.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Củ Chi, X. Bình Mỹ

Bán
3
NỀN TRỤC CHÍNH D1 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN LỘ 30M
3.4 tỷ • 85m²
40 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT ĐÀO SƯ TÍCH – 90m2 – GIÁ 4,85 TỶ 🔥
4.85 tỷ • 90m²
53.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
BÁN NHANH LÔ ĐẤT 2.8HA - GIÁ MỀM NHẤT KHU VỰC, ĐẠ HUOAI, LÂM ĐỒNG 🌟
3.1 tỷ • 2.8 ha
0.11 tr./m²
Lâm Đồng, H. Đạ Huoai, Tt. Ma Đa Guôi
Bán
7
Nhà Phố Ngay Nút Giao An Phú Quận 2 Giá 5 x24 Giá 26 Tỷ Full nội Thất
26 tỷ • 124m²
209.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú