Nhà đất bán / Sơn La / H. Phù Yên / X. Mường Cơi / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mường Cơi, Huyện Phù Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà 1 trệt 1 lầu mới mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, cách Lê Duẩn chỉ 100 m, phường Phú Tài
4.6 tỷ • 85m²
54.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
8
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – CƯ ÊBUR – CÁCH TRUNG TÂM TP. BUÔN MA THUỘT CHỈ 7KM
1.98 tỷ • 300m²
6.6 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
3
Lô đất Kiệt oto 6m - Quang Châu, gần chợ Miếu Bông – 1 tỷ 350
1.35 tỷ • 121m²
11.16 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
Bán đất hẻm 217 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thắng Nhất, Vũng Tàu
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
5
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ 1 TỶ 600 gần chợ Tân Mai 2
1.6 tỷ • 73m²
21.92 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Phước Tân

Bán
4
ĐẤT THỔ CƯ HẺM 03 VÕ VĂN KIỆT THÔNG HẺM 174 Y WANG BÌA SẴN CÔNG CHỨNG NGAY
980 tr. • 125m²
7.84 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao
Bán
6
Bán đất mặt tiền đường Liên Phường Thủ Đức, 143m² (6x24m), sổ hồng riêng, đường 30m, gần Global City, giá 27 tỷ.
27 tỷ • 143m²
188.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
Bán Nhà Phố 3 Lầu + Sân Thượng, Phường An Phú, Quận 2 Giá chỉ 18 ty
18 tỷ • 90m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú