Nhà đất bán / Sơn La / H. Phù Yên / X. Huy Thượng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Huy Thượng, Huyện Phù Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà Lạc Long Quân, Phuờng 5, Quận 11, 79m2 - 4.95 tỷ
4.95 tỷ • 79m²
62.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 5

Bán
4
Bán lô đất đẹp giá rẻ tại Vĩnh Hoà, diện tích 92m2 chỉ 3.5 tỷ
3.5 tỷ • 92.4m²
37.88 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
5
Bán gấp căn hộ Centana Thủ Thiêm 2PN 2WC, 64m², tầng cao, view thoáng, giá 3.6 tỷ, sổ hồng, bao thuế phí
3.6 tỷ • 64m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
🌟 **Cơ Hội Vàng Sở Hữu Villa Sân Vườn Nam Việt Á** 🌟
5.9 tỷ • 125.5m²
47.01 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
PHẠM VĂN CHIÊU- HẺM XE HƠI - 86M2 - 3 TẦNG - 5PN - CHỈ 7 TỶ 3
7.3 tỷ • 86m²
84.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
3
Lô đất biệt thự gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 210m²
52.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
2
Cần bán ngôi nhà
6.7 tỷ • 125m²
53.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
3
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà giá rẻ gần đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê