Nhà đất bán / Sơn La / H. Phù Yên / X. Quang Huy / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quang Huy, Huyện Phù Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
💥 NHÀ TRUNG TÂM CẦN THƠ – GIÁ CHỈ 950 TRIỆU, NGHE LÀ MUA!
950 tr. • 44m²
21.59 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
3
Bán lô đất thuộc Láng Dài - Long Đất - BRVT
990 tr. • 283m²
3.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Láng Dài

Bán
4
Lô đất Lỗ Giáng 16 – Hòa Xuân – 102m2 – 3,2x tỷ
3.25 tỷ • 102m²
31.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
Bán nhà gần nhà thờ Chánh Thiện, Thủ Dầu Một, Bình Dương
3.8 tỷ • 88.2m²
43.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp Thành

Bán
3
Mặt tiền Đường nhựa Suối Nghệ, Châu Đức, BR-VT
2.3 tỷ • 1109m²
2.07 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Suối Nghệ

Bán
5
Bán lô đất hẻm tại thôn Võ Cạnh, xã Vĩnh Trung, TP Nha Trang giá 1 tỷ 550
1.55 tỷ • 63m²
24.6 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
5
BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG VÕ THỊ NHỜ, 487 HUỲNH TẤN PHÁT - PHƯỜNG TÂN THUẬN ĐÔNG - QUẬN 7
8.8 tỷ • 68m²
129.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
3
Bán Nhà 1 trệt 3 lầu mặt tiền Trần Hoàng Na
14 tỷ • 105m²
133.33 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi