Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / X. Bàu Cạn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bàu Cạn, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
2 sào đất ở Bình Trung, Châu Đức
1.2 tỷ • 2000m²
0.6 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Bình Trung

Bán
5
Vợ chồng em cần bán lô đất Định Quán - Đồng Nai 1.000m2 giá 400tr (gấp)
400 tr. • 1000m²
0.4 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
3
Bán đất thôn Thuận Mỹ, Ninh Quang, TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
490 tr. • 81m²
6.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, X. Ninh Quang

Bán
3
Bán Nhà Đẹp, Ô Tô Vào Nhà Bắc Sơn, Kiến An, Giá Rẻ Hơn Thị Trường 20%, Cách ngã ba Trữ 1km
2.65 tỷ • 58m²
45.69 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Bắc Sơn

Bán
3
Bán nhà Phường BLAO, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng
7 tỷ • 300m²
23.33 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. B'lao

Bán
3
Lô đất KDC Phong Nam – 120m2 – giá 2,1 tỷ
2.1 tỷ • 120m²
17.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
Bán nhà cấp 4 có gác đường Nguyễn Tri Phương, Bình Đường, Dĩ An
3.35 tỷ • 67.5m²
49.63 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
3
Bán nhà gần QL. 20 Phú Xuân, Tân Phú, Đồng Nai
1.3 tỷ • 198m²
6.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Tân Phú, X. Phú Xuân