Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / X. Ia Băng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Băng, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
nhà sổ hồng 4x12 khu Tân Kim - TT Cần Giuộc - Long An
880 tr. • 48m²
18.33 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
CÒN DUY NHẤT 1 NỀN GIÁ CHỈ 120 TRIỆU – BAO RA SỔ HỒNG
120 tr. • 160m²
0.75 tr./m²
Sóc Trăng, H. Mỹ Tú, X. Hưng Phú

Bán
4
Bán căn nhà 2 tầng kiệt (hẻm) 91 Cù Chính Lan, Quận Thanh Khê
2.95 tỷ • 58.1m²
50.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
3
Căn biệt thự đẹp ở khu đô thị sinh thái ven sông Hoà Xuân, Đà Nẵng
9 tỷ • 204m²
44.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
Bán toà CHDV gần Võ Nguyên Giáp, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14.2 tỷ • 90m²
157.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
12
❌ SIÊU PHẨM NHÀ 2 MÊ NẰM NGAY GẦN VÕ CHÍ CÔNG, HOÀ XUÂN, ĐÀ NẴNG.
4.85 tỷ • 125m²
38.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
CHỈ 460 TRIỆU – SỞ HỮU NGAY 150M2 THỔ CƯ HÀM LIÊM
460 tr. • 150m²
3.07 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
6
CỰC HÓT – Nhà 4 tầng HỒ XUÂN HƯƠNG – ngay giao VÕ Nguyên Giáp – 16,x tỷ
16.8 tỷ • 68m²
247.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ