Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / X. Ia Kly / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Kly, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🌺🌺🌺 Đất phù hợp làm nhà vườn thuộc mặt tiền đường nhựa DT 614 việt an hiệp đức.
1.05 tỷ • 1500m²
0.7 tr./m²
Quảng Nam, H. Hiệp Đức, X. Bình Lâm

Bán
Nhanh tay mua ngay lô đất mặt tiền gần đường Trần Hưng Đạo, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 192m²
52.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
Chính Chủ Bán Nhà Phố Đê Tô Hoàng, Cầu Dền, Hai Bà Trưng - Giá 13,8 Tỷ - Dòng Tiền 90 Triệu/Tháng
13.8 tỷ • 60m²
230 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Cầu Dền

Bán
8
BÁN NỀN VỊ TRÍ ĐẸP (4.5X23) ĐƯỜNG PHAN TRỌNG TUỆ KDC DIỆU HIỀN, CẦN THƠ
3.3 tỷ • 103.5m²
31.88 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
5
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM OTO ĐƯỜNG LƯƠNG VĂN NĂM, TP PHAN THIẾT
2.75 tỷ • 140m²
19.64 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
2
🎯🎯ĐẤT MẶT TIỀN PHẠM VĂN THANH KQH ĐÔNG NAM THỦY AN, TP HUẾ
3.1 tỷ • 115m²
26.96 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
5
🏠 NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU HẺM 11 ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN LINH, P. AN KHÁNH, NINH KIỀU
2.7 tỷ • 42.5m²
63.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Đất thổ cư thuộc Quê Mỹ Thạnh, Tân Trụ, Long An
460 tr. • 145m²
3.17 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Quê Mỹ Thạnh