Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / X. Ia Drăng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Drăng, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu Mặt Tiền Chợ Đồi Kinh Doanh Buôn Bán Sầm Uất - P. An Bình - TP. Biên Hòa
7.9 tỷ • 170m²
46.47 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
Chính chủ cần bán
6.5 tỷ • 86m²
75.58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
4
🔥 Cơ Hội Sở Hữu Nhà Kiểu Nhật-Victory Chỉ 18.6 Tỷ Tại Khu Vực Đáng Mơ Ước Valora Kikyo!
18.6 tỷ • 162m²
114.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
Nhà 1 lầu mới hiện đại hẻm Giải Phóng - Tân Thành chỉ 2,650 tỷ
2.65 tỷ • 50m²
53 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Thành

Bán
BÁN LÔ ĐẤT HAI MẶT TIỀN THUỘC GX ĐÔNG VINH - HỐ NAI 3 - TRẢNG BOM
460 tr. • 130m²
3.54 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Hố Nai 3

Bán
7
Bán nhà trước tết 1 trệt 2 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An
2.05 tỷ • 71m²
28.87 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Đồng Nai, TP. Nha Trang
1.2 tỷ • 30m²
40 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
Bán Đất Kiệt Ô TÔ Hoàng Quốc Việt - TP Huế Giá Chỉ 2 Tỷ
2 tỷ • 100m²
20 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Phương