Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / X. Ia Boòng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Boòng, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ PHƯỜNG 5 – TP. MỸ THO (PHƯỜNG ĐẠO THẠNH MỚI)
1.98 tỷ • 50m²
39.6 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 5

Bán
3
ĐẤT ĐẸP NGAY TRUNG TÂM THỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.15 tỷ • 130m²
8.85 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
Bán căn hộ CC PVC-IC 242 Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu
2.3 tỷ • 74m²
31.08 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
2
Bán Đất tặng Nhà Cấp 4 Đường Hồ Xuân Hương, Phường Phước Hoà, Nha Trang
4.9 tỷ • 80.7m²
60.72 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hòa

Bán
7
Bán nhà MT Cư Xá Độc Lập, P. Tân Quý, Q. Tân Phú
9 tỷ • 60m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Quý

Bán
11
💥 Ba Mẹ Lên Thành Phố Sống Nên Bán Gấp Vườn Xoài Cổ Thụ Tại Định Quán - Đồng Nai Giá Rẻ
580 tr. • 1000m²
0.58 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
5
Bán gấp đất thổ cư mặt tiền xã Mỹ Yên
2 tỷ • 127m²
15.75 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên

Bán
3
Cần Bán 1,5 Sào Sào Có 300m Thổ Cư Hàm Chính Lô 2 Đường Bê Tông Lớn
980 tr. • 1500m²
0.65 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính