Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / X. Bình Giáo / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bình Giáo, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Chính chủ gửi Bán đất nền thổ cư, Phường Cát Lái, Quận 2, TP.HCM - Giá 55 triệu/m2
6.6 tỷ • 119m²
55.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Cát Lái

Bán
5
Hàng F0 Mới Ra Lò - Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch
1.15 tỷ • 82m²
14.02 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
6
Mua ngay căn biệt thự đẹp ở khu Nam Việt Á, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
23 tỷ • 300m²
76.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
7
Bán căn nhà sân vườn thoáng mát ở xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
1.49 tỷ • 192m²
7.76 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
6
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, P8, TP Vũng Tàu
12.5 tỷ • 88m²
142.05 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
6
NHÀ MẶT PHỐ ĐA MẶN 3 – 3.5 TẦNG – 6 PHÒNG NGỦ – GIÁ CHỈ 7.85 TỶ!
7.85 tỷ • 85m²
92.35 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
Nhà cấp 4 xã Lợi Binh Nhơn, TP. Tân An, Long An
2.1 tỷ • 248m²
8.47 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Lợi Bình Nhơn

Bán
7
Gấp gấp bán nhanh nhà trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú