Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / X. Ia Phìn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Phìn, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Nhà 1 trệt 1 lầu sổ hồng riêng khu vực Tân Kim, TT Cần Giuộc, Long An
1.65 tỷ • 48m²
34.38 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
2
HẺM XE TẢI 10M, CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN SỸ 100M – THU NHẬP 600TR – CHỈ HƠN 12 ĐỒNG
12.5 tỷ • 46m²
271.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 12

Bán
5
Nhà 50m2 Mới, Đẹp Ngay Chợ Bình Triệu!
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
BÁN HOMESTAY ĐƯỜNG VÕ THỊ SÁU FULL NỘI THẤT SANG TRỌNG
12 tỷ • 109.6m²
109.49 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
Bán Gấp Nhà 2 Tầng Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức - Chủ Cư Nước Ngoài
5.59 tỷ • 82m²
68.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
3
Bán Nhà Mặt Đường Phương Canh 40m2, 6 Tầng, Gara Ô Tô, Thang Máy, Giá Chỉ 8.5 Tỷ
8.5 tỷ • 40m²
212.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
12
🏡 VILLA DÒNG TIỀN 80 TRIỆU/THÁNG, HỒ BƠI NGAY TRUNG TÂM HẢI CHÂU 🏡
19.5 tỷ • 184m²
105.98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
5
Bán gấp căn hộ Centana Thủ Thiêm 2PN 2WC, 64m², tầng cao, view thoáng, giá 3.6 tỷ, sổ hồng, bao thuế phí
3.6 tỷ • 64m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú