Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / X. Thăng Hưng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Thăng Hưng, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Siêu Phẩm Lô GÓC Đất TĐC Tam Kỳ - A51, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
4.95 tỷ • 50m²
99 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
Bán biệt thự mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, P4, TP Vị Thanh
3.9 tỷ • 210m²
18.57 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
5
Bán nhà 4 Tầng Mt Lê Văn Quý, Q. Sơn Trà
10.5 tỷ • 74.4m²
141.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
8
Bán Nhà 150M2 Khu Chế Xuất Tân Thuận Tây, Quận 7 – Giá 4.85 Tỷ
4.85 tỷ • 150m²
32.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
2
Cần bán lô đất khu dân cư Rạch Tôm Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè Giá Rẻ
4.3 tỷ • 110m²
39.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
5
bán lô đất thổ cư hẻm Tỉnh Lộ 833, Phường 5, TP. Tân An
1.8 tỷ • 200m²
9 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
4
NGỘP bán lô đất (9,5x21) 3ty3 siêu đẹp gần NH Hoàng Long Diêu Trì
3.3 tỷ • 201m²
16.42 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, Tt. Diêu Trì

Bán
2
Bán đất sổ đỏ – Cự Khối – 42m2 – 5.3tỷ.
5.3 tỷ • 42m²
126.19 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối