Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / X. Ia Tôr / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Tôr, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán lô đất hẻm tại thôn Võ Cạnh, xã Vĩnh Trung, TP Nha Trang giá 1 tỷ 550
1.55 tỷ • 63m²
24.6 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
4
Bán nhà Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên bình dương
2.6 tỷ • 100m²
26 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
7
Bán nhà trước tết 1 trệt 2 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An
2.05 tỷ • 71m²
28.87 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Bán nhà khu Thái Dương, Phường 6, Tp Tân An
3 tỷ • 72m²
41.67 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
Bán lô đất tại Cảnh An 2, Phước Thành, Tuy Phước, Bình Định
330 tr. • 100m²
3.3 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, X. Phước Thành

Bán
5
Bán đất nền sổ đỏ – 42.8m2 Giá: 1.85tỷ -Xã Chương Dương, Thường Tín (bán 2 lô gần nhau).
1.85 tỷ • 43m²
43.02 tr./m²
Hà Nội, H. Thường Tín, X. Chương Dương

Bán
5
Đất mặt tiền quốc lộ 62 Thủ Thừa, Long An
10 tỷ • 2000m²
5 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Mỹ An

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8