Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / Tt. Chư Prông / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Chư Prông, Huyện Chư Prông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ — QUẬN 4 — GIÁ CHỈ 4 TỶ 950 TRIỆU
4.95 tỷ • 46.7m²
106 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 4, P. 13

Bán
4
Bán nhanh lô đất 500m2 xã Sơn Phước, Huyện Sơn Hòa, Tỉnh Phú Yên
360 tr. • 502.2m²
0.72 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Phước

Bán
6
Bán nền thổ cư 100% An Khánh, Ninh Kiều giá 750tr
750 tr. • 46m²
16.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
CHỦ GỬI BÁN NHÀ CẤP 4 TẠI KP9 - P.TÂN PHONG - BIÊN HÒA
2.75 tỷ • 84m²
32.74 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong

Bán
3
Đất bán
9.5 tỷ • 120m²
79.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
3
🏆🏆BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐỒNG TRÍ 4 dt76.5m2 Gía 4.85 tỷ tl nhẹ
4.85 tỷ • 76m²
63.82 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
6
Bán nhà hẻm 3m đường số 1, phường 16, Gò Vấp
4.25 tỷ • 33m²
128.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
4
NHÀ TRỆT LỬNG ĐẸP, TRỤC CHÍNH KDC TỔ 15, BÌNH PHÓ A ( KDC SƠN THỦY ) CÁCH NGUYỄN VĂN LINH HƠN 100M
1.79 tỷ • 48.1m²
37.21 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Hòa