Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Prông / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Chư Prông, Tỉnh Gia Lai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
LÔ GÓC KHUÊ MỸ ĐÔNG – VŨ MỘNG NGUYÊN
20.5 tỷ • 146m²
140.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
Bán Nhà Mặt Ngõ 27 Đại Cồ Việt, Kinh Doanh Sầm Uất, 160m2, Mặt Tiền 9m, Giá 42 Tỷ
42 tỷ • 160m²
262.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp trước hồ sen gần Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 94m²
63.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
4
Bán toà CHDV đẹp gần đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
13.9 tỷ • 90m²
154.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
6
BÁN NHÀ 3 TẦNG NGÕ 28 CAO XANH THÔNG NGÕ 20 CAO XANH
3.3 tỷ • 82m²
40.24 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Xanh

Bán
5
HẺM XE HƠI CMT8, Q10 – NHÀ 3 TẦNG BTCT - 42M2 - 6PN - SỔ A4 - GIÁ CHỈ 7.8 T.Ỷ TL
7.8 tỷ • 42m²
185.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 15

Bán
3
Bán nhà giá rẻ 1 tỷ 200 cách Tp. Biên Hoà 13 -15 phút
1.2 tỷ • 100m²
12 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
2
Cần bán lô đất Diên sơn Tặng kèm nhà cấp 4 , mặt tiền Oto 5m
1.85 tỷ • 214.8m²
8.61 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Sơn